Sau 9 ngày ra quân nhờ làm tốt công tác chuẩn bị và chỉ đạo quyết liệt công tác ra quân Tổng điều tra Dân số và Nhà ở năm 2019 trên địa bàn xã Quỳnh Trang diễn ra thuận lợi, tính đến ngày 9/4/2019 tổng số hộ trên địa bàn xã được điều tra 1737/2084 hoàn thành 83,3%.
Công tác tuyên truyền luôn được chú trọng
![Điều tra viên](/uploads/news/2019_04/dieu-tra-vien.jpg)
Điều tra viên đang thu thập dự liệu tại các hộ dân
Trong thời gian tới Ban chỉ đạo Tổng điều tra Dân số và Nhà ở năm 2019 của xã tiếp tục chỉ đạo các điều tra viên tiến hành điều tra các hộ còn lại, thời gian dự kiến hoàn thành trước ngày 20/4/2019.